หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556
กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษาตอนปลาย จังหวัดแม่ฮ่องสอน
ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 34 กลุ่มดอยกองมู
ณ โรงเรียนห้องสอนศึกษา โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน และโรงเรียนเทศบาลเมืองแม่ฮ่อ

[ ทั้งหมด   8 ก.ย. 2557   9 ก.ย. 2557   10 ก.ย. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 ก.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องปฏิบัติการเคมี2 ห้อง 135 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องปฏิบัติการเคมี1 ห้อง 133 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องปฏิบัติการชีววิทยา1 ห้อง 123 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องปฏิบัติการชีววิทยา1 ห้อง 123 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์2 ห้อง 115 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์2 ห้อง 115 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ 8 ก.ย. 2557 10.30-12.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ 8 ก.ย. 2557 13.00-15.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์1 ห้อง 113 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์1 ห้อง 113 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 335 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 335 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00
3 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 336 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
4 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 337 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
5 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 334 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
6 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 334 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00
7 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 332 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
8 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 332 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา อาคารบุญชูตรีทอง 8 ก.ย. 2557 10.00-12.00
2 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา อาคารบุญชูตรีทอง 8 ก.ย. 2557 10.00-12.00
3 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา อาคารบุญชูตรีทอง 8 ก.ย. 2557 10.00-12.00
4 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา อาคารบุญชูตรีทอง 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00
5 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา อาคารบุญชูตรีทอง 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00
6 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา อาคารบุญชูตรีทอง 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00
7 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา อาคารบุญชูตรีทอง 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา อาคารบุญชูตรีทอง 8 ก.ย. 2557 08.30-10.00
2 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา อาคารบุญชูตรีทอง 8 ก.ย. 2557 08.30-10.00
3 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา อาคารบุญชูตรีทอง 8 ก.ย. 2557 08.30-10.00
4 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา อาคารบุญชูตรีทอง 8 ก.ย. 2557 08.30-10.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 312 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง SEAR2 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 313 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง SEAR2 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00
3 314 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 232 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 315 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 232 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00
5 316 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง SEAR1 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 317 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง SEAR1 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00
7 318 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 233 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
8 319 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 233 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00
9 323 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 231 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
10 324 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 231 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
11 601 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง 231 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
12 632 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง โสตทัศนศึกษา 8 ก.ย. 2557 09.00-12.00
13 633 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้อง โสตทัศนศึกษา 8 ก.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา โรงอาหาร 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา โรงอาหาร 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา โรงอาหาร 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา โรงอาหาร 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องการงาน 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องการงาน 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องคหกรรม 8 ก.ย. 2557 13.30-16.30
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องคหกรรม 8 ก.ย. 2557 13.30-16.30
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา โรงอาหาร 8 ก.ย. 2557 10.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา โรงอาหาร 8 ก.ย. 2557 13.00-15.00
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องคหกรรม 8 ก.ย. 2557 13.30-16.30
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องคหกรรม 8 ก.ย. 2557 13.30-16.30
13 623 การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา เต้นท์ หลังห้องคหกรรม 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
14 624 การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา เต้นท์ หลังห้องคหกรรม 8 ก.ย. 2557 13.30-16.30
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา เต้นท์ หลังห้องคหกรรม 8 ก.ย. 2557 13.30-16.30
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา เต้นท์ หลังห้องคหกรรม 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องการงาน 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ห้องการงาน 8 ก.ย. 2557 09.30-12.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายอินทนินท์ กำปั่นทอง(โรงเรียนขุนยวมวิทยา) 086-9164687
E-Mail: nasanokusa@hotmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]