กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 พระบางวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 เก้าเลี้ยววิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 เขาทองพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
7 เซนต์โยเชฟนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
3 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังบ่อวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 ช่องแคพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
7 หนองโพพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
8 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83 ทอง ชนะเลิศ
2 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 74 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เขากะลาวิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 67 ทองแดง 4
5 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 61 ทองแดง 5
6 พระบางวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
7 ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
8 สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
9 หัวดงราชพรหมาภรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
10 เก้าเลี้ยววิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
3 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 วังข่อยพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังบ่อวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ตะคร้อพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 78 เงิน 4
5 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 69 ทองแดง 5
6 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 65 ทองแดง 6
7 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
8 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
9 พนมรอกวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
10 หนองโพพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
11 อุดมธัญญาประชานุเคราะห์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
12 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
3 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 พระบางวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 เก้าเลี้ยววิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
7 เซนต์โยเชฟนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
8 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
3 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังบ่อวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 ช่องแคพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
7 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
8 หนองโพพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
9 อุดมธัญญาประชานุเคราะห์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
10 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน A Math ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83 ทอง ชนะเลิศ
2 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 74 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 บึงบอระเพ็ดวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 พระบางวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
7 หัวดงราชพรหมาภรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
8 เก้าเลี้ยววิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
9 เขากะลาวิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน A Math ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
3 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน A Math ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 71 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังข่อยพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 71 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 วังบ่อวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 70 เงิน 4
5 หนองโพพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 60 ทองแดง 5
6 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
7 ตะคร้อพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
8 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
9 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
10 อุดมธัญญาประชานุเคราะห์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
11 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 เขากะลาวิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 หัวดงราชพรหมาภรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
2 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
3 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 พนมรอกวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 หนองโพพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 96.79 ทอง ชนะเลิศ
2 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 59.93 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 46.42 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 บึงบอระเพ็ดวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 พระบางวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
7 หัวดงราชพรหมาภรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
8 เขากะลาวิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
2 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
3 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 81.82 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 62.48 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ตะคร้อพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 60.66 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 หนองโพพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 60.66 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 53.72 เข้าร่วม 5
6 วังบ่อวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 44.96 เข้าร่วม 6
7 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
8 ช่องแคพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
9 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
10 วังข่อยพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
11 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83.46 ทอง ชนะเลิศ
2 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 57.78 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เขากะลาวิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 44.69 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 44.69 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 พระบางวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
7 ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
8 หัวดงราชพรหมาภรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
2 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
3 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ตะคร้อพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 วังข่อยพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 54.07 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 37.53 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 24.69 เข้าร่วม 4
5 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
7 วังบ่อวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
8 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
9 หนองโพพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
10 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันคำคม ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
3 หัวดงราชพรหมาภรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันคำคม ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
3 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันคำคม ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
4 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
5 พนมรอกวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
6 หนองโพพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 94.2 ทอง ชนะเลิศ
2 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83.3 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บ้านแก่งชัชวลิตวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ทหารอากาศอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 94.16 ทอง ชนะเลิศ
2 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 93.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ทหารอากาศอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 56 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 84 ทอง ชนะเลิศ
2 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 81 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83.5 ทอง ชนะเลิศ
2 ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 50.75 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 50.25 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 49.5 เข้าร่วม 4
5 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 49 เข้าร่วม 5
6 พยุหะพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 19 เข้าร่วม 6
7 โพฒิสารศึกษา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 17 เข้าร่วม 7
8 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 16.5 เข้าร่วม 8
9 พยุหะวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 15.5 เข้าร่วม 9
10 หัวดงราชพรหมาภรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 10.5 เข้าร่วม 10
11 บ้านแก่งชัชวลิตวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 9.5 เข้าร่วม 11
12 พระบางวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 9 เข้าร่วม 12
13 เขาทองพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 8.5 เข้าร่วม 13
14 เก้าเลี้ยววิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 8 เข้าร่วม 14
15 เซนต์โยเชฟนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 7 เข้าร่วม 15

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 48.5 เข้าร่วม ชนะเลิศ
2 บรรพตพิสัยพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 44.5 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 35 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 10 เข้าร่วม 4
5 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 9.5 เข้าร่วม 5
6 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 9 เข้าร่วม 6
7 รัฐราษฎร์อนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 8 เข้าร่วม 7
8 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 6.5 เข้าร่วม 8
9 อนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม) สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 6 เข้าร่วม 9

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 ทหารอากาศอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 45.5 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 33.5 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 10.5 เข้าร่วม 4
5 ช่องแคพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 9.5 เข้าร่วม 5
6 พนมรอกวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 9 เข้าร่วม 6
7 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 9 เข้าร่วม 6
8 วังข่อยพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 7 เข้าร่วม 8
9 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 5 เข้าร่วม 9
10 หนองโพพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 81 ทอง ชนะเลิศ
2 เซนต์โยเชฟนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 73.25 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 70.5 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โพฒิสารศึกษา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 65.5 ทองแดง 4
5 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 62.25 ทองแดง 5
6 บ้านแก่งชัชวลิตวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 58 เข้าร่วม 6
7 เขาทองพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 26 เข้าร่วม 7
8 ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 25.5 เข้าร่วม 8
9 พระบางวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 15.5 เข้าร่วม 9
10 หัวดงราชพรหมาภรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 15.5 เข้าร่วม 9
11 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 14.5 เข้าร่วม 11
12 เก้าเลี้ยววิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 13.5 เข้าร่วม 12
13 พยุหะพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 13 เข้าร่วม 13
14 วิสุทธิศึกษา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 12.5 เข้าร่วม 14
15 ปวีณาวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 12 เข้าร่วม 15
16 ประชานุเคราะห์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 8.5 เข้าร่วม 16
17 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 60.5 ทองแดง ชนะเลิศ
2 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 50 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 44.5 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 22.5 เข้าร่วม 4
5 บรรพตพิสัยพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 16.5 เข้าร่วม 5
6 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 16 เข้าร่วม 6
7 เยาวชนพัฒนา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 9.5 เข้าร่วม 7
8 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 8.5 เข้าร่วม 8

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 64.5 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 54 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปรียาโชติ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 20.5 เข้าร่วม 4
5 พนมรอกวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 16 เข้าร่วม 5
6 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 15.5 เข้าร่วม 6
7 ทหารอากาศอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 15 เข้าร่วม 7
8 วังข่อยพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 14.5 เข้าร่วม 8
9 หนองโพพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 14.5 เข้าร่วม 8
10 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 14.5 เข้าร่วม 8
11 ตะคร้อพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 13.5 เข้าร่วม 11
12 ช่องแคพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 13 เข้าร่วม 12
13 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 12.5 เข้าร่วม 13

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 88 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83.67 ทอง ชนะเลิศ
2 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 79.5 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 76.83 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 81.3 ทอง ชนะเลิศ
2 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80.7 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 70 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 64 ทองแดง 4
5 เซนต์โยเชฟนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 57 เข้าร่วม 5
6 พยุหะพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 48 เข้าร่วม 6
7 ทับกฤชพัฒนา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 47 เข้าร่วม 7

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 48 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 65 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ทหารอากาศอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 61 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 56 เข้าร่วม 4
5 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 91.75 ทอง ชนะเลิศ
2 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เซนต์โยเชฟนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 84.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 56 เข้าร่วม 4
5 พยุหะพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 50.25 เข้าร่วม 5
6 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 43.25 เข้าร่วม 6
7 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 37.25 เข้าร่วม 7
8 ทับกฤชพัฒนา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 32.25 เข้าร่วม 8

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 43.75 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 34.5 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 50.25 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 44.33 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 36.75 เข้าร่วม 4

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 94.25 ทอง ชนะเลิศ
2 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 78.4 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โพฒิสารศึกษา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 60 ทองแดง 4
5 ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 48.2 เข้าร่วม 5
6 ทับกฤชพัฒนา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 45.6 เข้าร่วม 6
7 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 37.25 เข้าร่วม 7
8 พยุหะพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 36.4 เข้าร่วม 8
9 เซนต์โยเชฟนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 14.8 เข้าร่วม 9

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 64 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 45 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 90.2 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 55.8 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 37 เข้าร่วม 4
5 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 35 เข้าร่วม 5
6 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
7 พนมรอกวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เซนต์โยเชฟนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 91 ทอง ชนะเลิศ
2 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 77.4 เงิน 4
5 โพฒิสารศึกษา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 74.75 เงิน 5
6 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 63.2 ทองแดง 6
7 ทับกฤชพัฒนา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 53 เข้าร่วม 7
8 ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 46 เข้าร่วม 8
9 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 35 เข้าร่วม 9
10 พยุหะพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 30.8 เข้าร่วม 10
11 พยุหะวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 26.2 เข้าร่วม 11

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 65.2 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 52.4 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 51 เข้าร่วม 4
5 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 40 เข้าร่วม 5
6 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 28.8 เข้าร่วม 6

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 71.75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 67.2 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 66 ทองแดง 4
5 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 60.8 ทองแดง 5
6 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 58.25 เข้าร่วม 6
7 ปรียาโชติ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 10.6 เข้าร่วม 7

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พยุหะพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 88.8 ทอง ชนะเลิศ
2 สวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 88.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บ้านแก่งชัชวลิตวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 84.25 ทอง 4
5 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83.87 ทอง 5
6 เก้าเลี้ยววิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80.5 ทอง 6
7 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง 7

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 บรรพตพิสัยพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 86.12 ทอง ชนะเลิศ
2 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 81.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ตะคร้อพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 92.01 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 95.33 ทอง ชนะเลิศ
2 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 85.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 บรรพตพิสัยพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 88.68 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 94.34 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ทหารอากาศอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 เขาทองพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 79.2 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พยุหะพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 77.8 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เซนต์โยเชฟนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 85 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80.2 ทอง ชนะเลิศ
2 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 89.66 ทอง ชนะเลิศ
2 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 89.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ทับกฤชพัฒนา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 88.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 88.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 หัวดงราชพรหมาภรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 87 ทอง 5
6 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 86 ทอง 6
7 สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 94.66 ทอง ชนะเลิศ
2 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 89.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พนมรอกวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 วังข่อยพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 89.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อุดมธัญญาประชานุเคราะห์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 84.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วังบ่อวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83.33 ทอง 4

การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 96.66 ทอง ชนะเลิศ
2 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 96.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เก้าเลี้ยววิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 90.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ทับกฤชพัฒนา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 90.33 ทอง 4
5 เซนต์โยเชฟนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 88.66 ทอง 5
6 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 88 ทอง 6
7 เขาทองพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 88 ทอง 6
8 สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 87.66 ทอง 8
9 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 86.66 ทอง 9

การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 97 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 89.33 ทอง 4
5 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังบ่อวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 93.66 ทอง ชนะเลิศ
2 ทหารอากาศอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 89.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ลาดทิพรสพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 89.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 85.66 ทอง 4
5 วังข่อยพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 89.2 ทอง ชนะเลิศ
2 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 87.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 84.9 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โพฒิสารศึกษา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง 4
5 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 79.3 เงิน 5
6 ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 77.5 เงิน 6

ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 86.8 ทอง ชนะเลิศ
2 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80.6 ทอง 4
5 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 77 เงิน 5

ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 ทหารอากาศอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80.4 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80.2 ทอง 4

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 86 ทอง ชนะเลิศ
2 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พยุหะพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 79 เงิน 4
5 สวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 78 เงิน 5
6 เทศบาลวัดวรนารถบรรพต สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 77 เงิน 6
7 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 76 เงิน 7

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 86 ทอง ชนะเลิศ
2 รัฐราษฎร์อนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 72 เงิน 4
5 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 86 ทอง ชนะเลิศ
2 วังข่อยพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 75 เงิน 4
5 ทหารอากาศอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 74 เงิน 5
6 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 73 เงิน 6

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 เก้าเลี้ยววิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 99 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 76 เงิน 4
5 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 70 เงิน 5
6 บึงบอระเพ็ดวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
7 บ้านแก่งชัชวลิตวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
8 พยุหะพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
9 พยุหะวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
10 พระบางวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
11 เซนต์โยเชฟนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
12 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
13 หัวดงราชพรหมาภรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 84 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองกรดพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 74 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 69 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บรรพตพิสัยพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
5 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
6 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 ตะคร้อพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
4 ช่องแคพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
5 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
6 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
7 ทหารอากาศอนุสรณ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
8 พนมรอกวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
9 วังข่อยพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
10 วังบ่อวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
11 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
12 อุดมธัญญาประชานุเคราะห์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม
13 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 0 เข้าร่วม

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 88.5 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่วงก์พิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ชุมแสงชนูทิศ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 87.2 ทอง ชนะเลิศ
2 พระบางวิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 86.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โกรกพระ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 พยุหะพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 81.6 ทอง 4
5 นวมินทราชูทิศ มัชฌิม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80.4 ทอง 5
6 นครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 74.6 เงิน 6
7 ประชานุเคราะห์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 66 ทองแดง 7
8 สตรีนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -
9 เซนต์โยเชฟนครสวรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) - -

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 2

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดยาววิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 82.6 ทอง ชนะเลิศ
2 บรรพตพิสัยพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เทพศาลาประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 62.2 ทองแดง 4

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3
กลุ่ม : นครสวรรค์ กลุ่ม 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ นครสวรรค์ สตรีนครสวรรค์ และนวมินทราชูทิศ มัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 8-9 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ตาคลีประชาสรรค์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 93.4 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองบัว สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 87.4 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ท่าตะโกพิทยาคม สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 81.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 75.6 เงิน 4
5 ไพศาลีพิทยา สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี) 73.8 เงิน 5