หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานมหกรรมการศึกษา ครั้งที่ 10 ประจำปี 2557
ณ สพป.ลำปาง เขต 2 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา โรงเรียนบ้านท่าผา โรงเรียนศาลาวิทยา
โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา และวัดไร่อ้อย
ระหว่าง วันที่ 12-13 เดือน กันยายน พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   11 ก.ย. 2557   12 ก.ย. 2557   13 ก.ย. 2557   10 เม.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 12 ก.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.1/1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.1/2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.2/1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.2/2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.3/1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.3/2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.4/1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.4/2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.5/1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
10 041 การแข่งขันพาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.5/2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.6/1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.6/2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ม.1/1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ม.1/2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ม.2/1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง วิทยาศาสตร์ 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง วิทยาศาสตร์ 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง วิทยาศาสตร์ 2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง วิทยาศาสตร์ 2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ตึกเก่า ห้อง ICT 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ตึกเก่า ห้อง ICT 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ม.3/1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ม.3/2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ประวัติศาสตร์ 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารมัธยม ห้อง คณิตศาสตร์ 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารมัธยม ห้อง คณิตศาสตร์ 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา โรงอาหาร 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา โรงอาหาร 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารมัธยม ห้อง ชั้นล่าง 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารมัธยม ห้อง ชั้นล่าง 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา ห้อง ประชุมใหญ่ 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา ห้อง ประชุมใหญ่ 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา ห้อง ประชุมใหญ่ 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา ห้อง ประชุมใหญ่ 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา ห้อง ประชุมใหญ่ 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา ห้อง ประชุมใหญ่ 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคาร 3 ชั้น ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคาร 3 ชั้น ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา ห้อง ประชุมใหญ่ 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา ห้อง ประชุมใหญ่ 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา ห้อง ประชุมกลาง 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา ห้อง ประชุมกลาง 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา ห้อง ประชุมกลาง 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคาร 3 ชั้น ห้อง พระพุทธ 12 ก.ย. 2557 09.00-เป็นต้นไป
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคาร 3 ชั้น ห้อง พระพุทธ 12 ก.ย. 2557 09.00-เป็นต้นไป
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคาร 3 ชั้น ห้อง พระพุทธ 12 ก.ย. 2557 09.00-เป็นต้นไป
17 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคาร 3 ชั้น ห้อง พระพุทธ 12 ก.ย. 2557 09.00-เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ห้อง วิทย์มัธยม 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ห้อง วิทย์มัธยม 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ห้อง วิทย์มัธยม 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ห้อง วิทย์ประถม 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ห้อง วิทย์ประถม 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ห้อง วิทย์ประถม 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.6 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.6 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ห้อง ป.5 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ห้อง โรงอาหาร 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ลานหน้า ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ลานหน้า ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ลานหน้า ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ลานหน้า ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ลานหน้า ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ลานหน้า ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
7 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ลานหน้า ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-16.00
8 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ลานหน้า ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ลานหน้า ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
10 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ลานหน้า ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
11 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ลานหน้า ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-16.00
12 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-16.00
13 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-16.00
14 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-16.00
15 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-16.00
16 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
17 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
18 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
19 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
20 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
3 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
4 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
5 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
6 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้อง ประชุม 1 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารศึกษานิเทศก์ ห้อง ผลิตสื่อ 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารศึกษานิเทศก์ ห้อง ผลิตสื่อ 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารศึกษานิเทศก์ ห้อง ผลิตสื่อ 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ตึกใหม่ ห้อง ประชุม ชั้น 3 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ตึกใหม่ ห้อง ประชุม ชั้น 3 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ประถม 12 ก.ย. 2557 09.00-11.00
2 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารอุดมปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์มัธยม (คอมพิวเตอร์เอามาเอง) 12 ก.ย. 2557 09.00-14.00
3 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารอุดมปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์มัธยม 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารอุดมปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์มัธยม 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
5 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารอุดมปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์มัธยม 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
6 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ประถม 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ห้องประชุม 2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย ห้อง อ.1/2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย ห้อง อ.2/1 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย ห้อง อ.2/2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง ห้องเรียน 5 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง ห้องเรียน 5 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง ห้องเรียน 5 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง ห้องเรียน 5 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง ห้องเรียน 5 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง ห้องเรียน 5 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง ห้องเรียน 7 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง ห้องเรียน 7 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง ห้องเรียน 6 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง ห้องเรียน 6 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 2 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
7 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 1 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00
8 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 1 12 ก.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 4 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 4 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 4 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 4 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 4 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอ้อมอารีพิทยา อาคารเรียน ปวช. ห้อง เรียน 4 12 ก.ย. 2557 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]