หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ โรงเรียนอนุบาลไพศาลี
ระหว่าง วันที่ 13-15 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   13 พ.ย. 2557   14 พ.ย. 2557   15 พ.ย. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 14 พ.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 ห้อง Canteen สพป.นว 3 14 พ.ย. 2557 08.30-10.30
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 ห้อง Canteen สพป.นว 3 14 พ.ย. 2557 10.30-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 ห้อง Canteen สพป.นว 3 14 พ.ย. 2557 13.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี อาคารบุษบง ห้อง ป.3/1 14 พ.ย. 2557 08.30-12.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี อาคารบุษบง ห้อง ป.3/2 14 พ.ย. 2557 08.30-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ป.1-6 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ม.1-3 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 2 - 2
09.00-12.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ป.1-6 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 3 - 3
09.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ม.1-3 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 4 - 4
09.00-12.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ป.1-6 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 5 - 5
09.00-12.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ม.1-3 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 6 - 6
09.00-12.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ป.1-6 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 7 - 7
09.00-12.00
8 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ป.1-6 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 9 - 9
13.00-16.30
9 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ป.1-6 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 11 - 11
13.00-16.30
10 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ป.1-6 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 13 - 13
13.00-16.30
11 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ม.1-3 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 16 - 16
13.00-16.30
12 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ป.1-6 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 17 - 17
13.00-16.30
13 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ม.1-3 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 18 - 18
13.00-16.30
14 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องวิชาการ ชั้น ป.1-6 ห้อง ห้องวิชาการ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 19 - 19
13.00-16.30
15 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องประชุมโรงเรียนอนุบาลไพศาลี ชั้น ม.1-3 ห้อง ห้องประชุมโรงเรียนอนุบาลไพศาลี 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 27 - 27
13.00-16.30
16 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 เรือนกาแฟ ชั้น ม.1-3 ห้อง เรือนกาแฟ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 28 - 28
13.00 น.เป็นต้นไป
17 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 เรือนกาแฟ ชั้น ม.1-3 ห้อง เรือนกาแฟ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 29 - 29
13.00 น.เป็นต้นไป
18 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 เรือนกาแฟ ชั้น ป.1-6 ห้อง เรือนกาแฟ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 30 - 30
13.00 น.เป็นต้นไป
19 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 เรือนกาแฟ ชั้น ป.1-6 ห้อง เรือนกาแฟ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 31 - 31
13.00 น.เป็นต้นไป
20 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 เรือนกาแฟ ชั้น ป.1-6 ห้อง เรือนกาแฟ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 36 - 36
08.30 น. เป็นต้นไป
21 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 เรือนกาแฟ ชั้น ป.1-6 ห้อง เรือนกาแฟ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 37 - 37
08.30 น. เป็นต้นไป
22 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 เรือนกาแฟ ชั้น ม.1-3 ห้อง เรือนกาแฟ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 38 - 38
08.30 น. เป็นต้นไป
23 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 เรือนกาแฟ ชั้น ม.1-3 ห้อง เรือนกาแฟ 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 39 - 39
08.30 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องประชุมรวมใจเฉลิมพระกียรติ สพป.นว.3 ชั้น ม.1-3 ห้อง ห้องประชุมรวมใจเฉลิมพระกียรติ สพป.นว.3 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 5 - 5
09.00-12.00
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องประชุมรวมใจเฉลิมพระกียรติ สพป.นว.3 ชั้น ป.1-6 ห้อง ห้องประชุมรวมใจเฉลิมพระกียรติ สพป.นว.3 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 6 - 6
09.00-12.00
3 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องประชุมรวมใจเฉลิมพระกียรติ สพป.นว.3 ชั้น ม.1-3 ห้อง ห้องประชุมรวมใจเฉลิมพระกียรติ สพป.นว.3 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 7 - 7
9.00-12.00
4 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องประชุมรวมใจเฉลิมพระกียรติ สพป.นว.3 ชั้น ป.1-6 ห้อง ห้องประชุมรวมใจเฉลิมพระกียรติ สพป.นว.3 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 8 - 8
09.00-12.00
5 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องประชุมโรงเรียนอนุบาลไพศาลี ชั้น ป.1 - ม.3 ห้อง ห้องประชุมโรงเรียนอนุบาลไพศาลี 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 9 - 9
09.00-12.00
6 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้องประชุมโรงเรียนอนุบาลไพศาลี ชั้น ป.1 - ม.3 ห้อง ห้องประชุมโรงเรียนอนุบาลไพศาลี 14 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 10 - 10
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.1/2 14 พ.ย. 2557 08.30-12.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.1/2 14 พ.ย. 2557 13.00-16.30
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.1/3 14 พ.ย. 2557 08.30-12.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.4/2 14 พ.ย. 2557 08.30-12.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.4/2 14 พ.ย. 2557 13.00-16.30
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.1/3 14 พ.ย. 2557 13.00-16.30
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.4/3 14 พ.ย. 2557 08.30-12-00
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.4/3 14 พ.ย. 2557 13.00-16.30
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.6/1-ป.6/2 14 พ.ย. 2557 08.30-12.00
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.6/1-ป.6/2 14 พ.ย. 2557 13.00-16.30
11 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง สังคม 14 พ.ย. 2557 08.30-12.00
12 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.2/1 14 พ.ย. 2557 08.30-12.00
13 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.2/1 14 พ.ย. 2557 08.30-12.00
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.2/1 14 พ.ย. 2557 08.30-12.00
15 722 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.6/3 14 พ.ย. 2557 13.00-16.30
16 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพศาลี ห้อง ป.6/3 14 พ.ย. 2557 08.30-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 สพป.นครสวรรค์ เขต 3 ห้อง ประชุมเวสาลี 2 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 สพป.นครสวรรค์ เขต 3 ห้อง ประชุมเวสาลี 2 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยน้ำลาด ห้อง ป.1, ป.3 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
4 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยน้ำลาด ห้อง ป.5,ป.6 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 สพป.นครสวรรค์ เขต 3 ห้อง สมุด 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 สพป.นครสวรรค์ เขต 3 ห้อง สมุด 14 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนไพศาลีพิทยาคม ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 14 พ.ย. 2557 09.00-14.00
2 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนไพศาลีพิทยาคม ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 14 พ.ย. 2557 09.00-14.00
3 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไพศาลีพิทยาคม ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 14 พ.ย. 2557 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนไพศาลีพิทยาคม 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนไพศาลีพิทยาคม 14 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 เต็นท์สนามฟุตซอล/วอลเล่ย์บอล 14 พ.ย. 2557 13.00-16.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 เต็นท์สนามฟุตซอล/วอลเล่ย์บอล 14 พ.ย. 2557 13.00-16.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 เต็นท์สนามฟุตซอล/วอลเล่ย์บอล 14 พ.ย. 2557 13.00-16.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 เต็นท์สนามฟุตซอล/วอลเล่ย์บอล 14 พ.ย. 2557 13.00-16.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 อาคารนิโลบล ห้อง ป.5/1-ป.5/2 ห้องละ 4 ทีม 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 อาคารนิโลบล ห้อง ป.5/2 และห้อง อ.2/3 ห้องละ 4 ทีม 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 เต็นท์สนามตะกร้อ 14 พ.ย. 2557 13.00-16.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 เต็นท์สนามตะกร้อ 14 พ.ย. 2557 09.00-11.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 เต็นท์สนามตะกร้อ 14 พ.ย. 2557 13.00-16.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 เต็นท์สนามตะกร้อ 14 พ.ย. 2557 09.00-11.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 เต็นท์สนามฟุตซอล/วอลเล่ย์บอล 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 เต็นท์สนามฟุตซอล/วอลเล่ย์บอล 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 เต็นท์สนามฟุตซอล/วอลเล่ย์บอล 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 เต็นท์สนามฟุตซอล/วอลเล่ย์บอล 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 เต็นท์สนามฟุตซอล/วอลเล่ย์บอล 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 เต็นท์สนามฟุตซอล/วอลเล่ย์บอล 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 อาคารนิโลบล ห้อง ป.5/3 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 อาคารนิโลบล ห้อง ป.5/3 14 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net บุญนาค ฮวบสวรรค์ 086 235 6961 รัตนชนก รัตนภูมิ 086 9391055
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]