หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 ณ โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน และโรงเรียนบ้านราหุล
ระหว่าง วันที่ 6-7 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   6 พ.ย. 2557   7 พ.ย. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 6 พ.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารห้องสมุด ชั้นล่าง ห้อง 1 6 พ.ย. 2557 9.00-10.30
2 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารห้องสมุด ชั้นล่าง ห้อง 1 6 พ.ย. 2557 10.30-12.00
3 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารห้องสมุด ชั้นล่าง ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-10.30
4 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารห้องสมุด ชั้นล่าง ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 10.30-12.00
5 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารห้องสมุด ชั้นล่าง ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 13.00-14.00
6 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารห้องสมุด ชั้นล่าง ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 14.00-15.00
7 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารห้องสมุด ชั้นล่าง ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 13.00-14.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารสุขใจ ห้อง 1 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารสุขใจ ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารสุขใจ ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเรียนน้ำใจ ห้องประชุมเล็ก 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเรียนน้ำใจ ห้องประชุมเล็ก 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเรียนน้ำใจ ห้องประชุมเล็ก 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเรียนน้ำใจ ห้องประชุมเล็ก 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเรียนภูมิใจ ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 10.00-15.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเรียนภูมิใจ ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 10.00-15.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารสุขใจ ห้อง 1 6 พ.ย. 2557 13.00-14.30
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเรียนสุขใจ ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 13.00-14.30
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเรียนสุขใจ ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 13.00-14.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 อาคารโดม 6 พ.ย. 2557 09.00-10.30
2 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 อาคารโดม 6 พ.ย. 2557 10.30-12.00
3 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 อาคารโดม 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 อาคารโดม 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
5 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2557 10.00-16.00
6 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2557 9.00-16.30
7 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2557 9.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเหนือฝัน ชั้นบน ห้อง 1 6 พ.ย. 2557 09.00-10.30
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเหนือฝัน ชั้นบน ห้อง 1 6 พ.ย. 2557 10.30-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเหนือฝัน ชั้นบน ห้อง 1 6 พ.ย. 2557 13.0014.30
4 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเหนือฝัน ชั้นบน ห้อง 4 6 พ.ย. 2557 10.00-15.00
5 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเหนือฝัน ชั้นบน ห้อง 4 6 พ.ย. 2557 10.00-15.00
6 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2557 10.30-14.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2557 09.00-10.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเพียงฝัน ชั้นบน ห้อง1 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเพียงฝัน ชั้นบน ห้อง2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเพียงฝัน ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเพียงฝัน ชั้นบน ห้อง 1 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเพียงฝัน ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเพียงฝัน ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเพียงฝัน ชั้นบน ห้อง 4 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเพียงฝัน ชั้นบน ห้อง 4 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
9 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเพียงฝัน ชั้นบน ห้อง 4 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 14.30-15.30
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 14.30-15.30
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 13.00-14.30
22 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 13.00-14.30
23 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 13.00-14.30
24 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 13.00-14.30
25 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที 2 หน้าอาคารสานฝัน 6 พ.ย. 2557 16.00-17.00
26 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที 2 หน้าอาคารสานฝัน 6 พ.ย. 2557 16.00-17.00
27 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที 2 หน้าอาคารสานฝัน 6 พ.ย. 2557 16.00-17.00
28 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที 2 หน้าอาคารสานฝัน 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
29 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที 2 หน้าอาคารสานฝัน 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
30 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที 2 หน้าอาคารสานฝัน 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
31 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที 2 หน้าอาคารสานฝัน 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
32 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที 2 หน้าอาคารสานฝัน 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
33 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที 2 หน้าอาคารสานฝัน 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
34 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที 2 หน้าอาคารสานฝัน 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
35 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที 2 หน้าอาคารสานฝัน 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน โรงอาหาร 6 พ.ย. 2557 13.00-15.00
2 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน โรงอาหาร 6 พ.ย. 2557 15.00-17.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 14.00-15.00
2 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 13.00-14.00
3 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 ห้องประชุม 1 6 พ.ย. 2557 14.00-15.00
4 722 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 ห้องประชุม 3 6 พ.ย. 2557 13.00-15.00
5 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 ห้องประชุม 3 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล สนาม 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนสานฝัน ชั้นล่าง ห้องคอมฯ 6 พ.ย. 2557 10.00-15.30
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนสานฝัน ชั้นล่าง ห้องคอมฯ 6 พ.ย. 2557 09.00-13.00
3 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนสานฝัน ชั้นล่าง ห้องคอมฯ 6 พ.ย. 2557 10.00-15.30
4 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนสานฝัน ชั้นล่าง ห้องคอมฯ 6 พ.ย. 2557 9.30-15.30
5 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนสานฝัน ชั้นล่าง ห้องคอมฯ 6 พ.ย. 2557 9.30-15.30
6 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนสานฝัน ชั้นล่าง ห้องคอมฯ 6 พ.ย. 2557 9.30-15.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 อาคารโดม 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 อาคารโดม 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารโรงรถ 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารโรงรถ 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเรียนน้ำใจ (สีม่วง) ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเรียนน้ำใจ (สีม่วง) ชั้นบน ห้อง 4 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 หน้าอาคารห้องการเงิน สพป.พช.3 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 หน้าอาคารห้องการเงิน สพป.พช.3 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 หน้าอาคารห้องการเงิน สพป.พช.3 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเรียนน้ำใจ (สีม่วง) ชั้นบน ห้อง 1 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 หน้าอาคารห้องการเงิน สพป.พช.3 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารเรียนน้ำใจ (สีม่วง) ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 อาคารโดม 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 อาคารโดม 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารโรงอาหาร 6 พ.ย. 2557 10.00-12.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเหนือฝัน ชั้นล่าง ห้อง 4 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเพียงฝัน ชั้นล่าง ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเพียงฝัน ชั้นล่าง ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
2 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
3 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
4 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
5 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
6 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
7 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
8 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
9 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
10 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
11 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
12 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
13 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
14 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
15 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ห้อง 1 (บน) 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
2 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
3 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
4 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
5 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
6 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
7 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
8 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ิอาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
9 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 3 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
2 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
4 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
7 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
8 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
9 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30
10 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเรียนเคียงฝัน ชั้นบน ห้อง 2 6 พ.ย. 2557 09.00-16.30

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.netสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา นางสาวพัชรินทร์ วาวงศ์มูล 080-1674356
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]