หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปีการศึกษา 2557
ณ โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์และโรงเรียนบ้านม่วง
วันที่ 18-19,22 กันยายน พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   18 ก.ย. 2557   19 ก.ย. 2557   22 ก.ย. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 18 ก.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 18 ก.ย. 2557 9.00 - 12.00
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30
6 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30
7 041 การแข่งขันพาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม 18 ก.ย. 2557 -
8 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านม่วง โรงเรียนบ้านม่วง ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านม่วง โรงเรียนบ้านม่วง ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านม่วง โรงเรียนบ้านม่วง ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านม่วง โรงเรียนบ้านม่วง ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านม่วง โรงเรียนบ้านม่วง ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านม่วง โรงเรียนบ้านม่วง ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านม่วง โรงเรียนบ้านม่วง ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านม่วง โรงเรียนบ้านม่วง ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านม่วง โรงเรียนบ้านม่วง ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านม่วง โรงเรียนบ้านม่วง ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านม่วง โรงเรียนบ้านม่วง ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านม่วง โรงเรียนบ้านม่วง ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารไกรลาส ชั้น 1 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขต ชั้น 2 ห้อง ระเบียงหน้าอาคาร ชั้น 2 18 ก.ย. 2557 09.00-16.00
3 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขต ชั้น 2 ห้อง ระเบียงหน้าอาคาร ชั้น 2 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
4 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขต ชั้น 2 ห้อง ระเบียงหน้าอาคาร ชั้น 2 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขต ชั้น 2 ห้อง ระเบียงหน้าอาคาร ชั้น 2 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
6 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ห้องศีลธรรม 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
7 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร รร ดีประจำตำบล ชั้น 2 ห้อง ห้องสาระภาษาอังกฤษ 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร รร ดีประจำตำบล ชั้น 2 ห้อง ห้องสาระภาษาอังกฤษ 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30
3 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร รร ดีประจำตำบล ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร รร ดีประจำตำบล ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร รร ดีประจำตำบล ชั้น 2 ห้อง ป.4 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร รร ดีประจำตำบล ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
7 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร รร ดีประจำตำบล ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30
8 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร รร ดีประจำตำบล ชั้น 2 ห้อง ห้องสาระสังคม 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
9 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร รร ดีประจำตำบล ชั้น 2 ห้อง ห้องสาระสังคม 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30
10 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร รร ดีประจำตำบล ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม ศูนย์กีฬา ห้อง ศูนย์กีฬา 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม ศูนย์กีฬา ห้อง ศูนย์กีฬา 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารกลั่นวารี ชั้น 1 ห้อง ห้องสุขศึกษา 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม ศูนย์กีฬา ห้อง ศูนย์กีฬา 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม ศูนย์กีฬา ห้อง ศูนย์กีฬา 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
3 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม ศูนย์กีฬา ห้อง ศูนย์กีฬา 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
4 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม ศูนย์กีฬา ห้อง ศูนย์กีฬา 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
5 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม ศูนย์กีฬา ห้อง ศูนย์กีฬา 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
6 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม ศูนย์กีฬา ห้อง ศูนย์กีฬา 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
7 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม ศูนย์กีฬา ห้อง ศูนย์กีฬา 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
8 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม ศูนย์กีฬา ห้อง ศูนย์กีฬา 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
9 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม ศูนย์กีฬา ห้อง ศูนย์กีฬา 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 18 ก.ย. 2557 09.00-12
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ห้องสาระภาษาไทย 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ห้องสาระภาษาไทย 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ห้องสาระภาษาไทย 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.1/1 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30
11 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ห้องการศึกษาพิเศษ 18 ก.ย. 2557 13.00-16.30
12 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ห้องการศึกษาพิเศษ 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
13 722 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
14 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารน้ำปาด ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม สนามบาส 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม สนามบาส 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
3 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารการงานอาชีพ ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
4 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคารห้องสมุด ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-11.00
3 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
4 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
5 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
6 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
7 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
8 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
9 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
10 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
11 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
12 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม โรงอาหารอนุบาล 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม โรงอาหารอนุบาล 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร ICT ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร ICT ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อาคาร ICT ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม โรงอาหารประถม ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
7 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม โรงอาหารประถม ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม โรงอาหารประถม ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม โรงอาหารประถม ชั้น 1 18 ก.ย. 2557 09.00-16.30

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อนุบาล ห้อง อนุบาล 3/1 18 ก.ย. 2557 9.00 - 12.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อนุบาล ห้อง อนุบาล 2/2 18 ก.ย. 2557 9.00 - 12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อนุบาล ห้อง อนุบาล 1/1 18 ก.ย. 2557 9.00 - 12.00
4 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม อนุบาล ห้อง อนุบาล 1/2 18 ก.ย. 2557 9.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
7 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
8 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
9 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
10 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
2 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
3 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
4 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
5 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
6 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00
7 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 18 ก.ย. 2557 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]